JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UCHUKUZI

SHIRIKA LA UWAKALA WA MELI TANZANIA
TASAC

IMETHIBITISHWA I1SO 9001:2015

TANGAZO LA MINADA

WANANCHI WOTE MNATANGAZIWA KWAMBA, SHIRIKA LA UWAKALA WA MELI TANZANIA
(TASAC) ITAUZA KWA NJIA YA MNADA WA HADHARA MAGARI MAWILI KWA MKOA WA DAR
ES SALAAN NA MWANZA KAMA INAVYOONESHA HAPA CHINI.

| TAREHE YA | KITUO AINA ZA MALI ZITAKAZOUZWA
MNADA

26 /03/2025 | Ofisi ya TASAC Dar Es salaam Jengo la | Gari aina ya Toyota Hilux Pick UP "

PSSSF Tower, Sakafu ya 7 & 8, Kiwanja Na. | STK 8377.

20/21, Mtaa wa Garden Avenue/Chio,

P.O. Box 989

Dar es Salaam.

26/03/2025 Ofisi ya TASAC- Mwanza Gari aina ya Toyota Pick Up STL

P.0O.Box 2465 ] 4872.

Jengo la NSSF sakafu ya 6, Mtaa wa

Kenyata.

mwanza@tasac.go.tz

MASHARTI YA MNADA

1. Mali itauzwa kama ilivyo na mahali ilipo;

2. Mnunuzi wa gari atalazimika kulipa papohapo amana (deposit) isiyopungua asilimia ishirini na
tano (25%) ya bei ya kununulia. Mnunuzi atatakiwa kukamilisha malipo yote ndani ya muda wa siku
kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya mnada. Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti hili atakosa haki zote
za ununuzi na amana iliyolipwa haitarudishwa.

3. Mnunuzi wa gari atatakiwa kuondoa/kuchukua gari aliyonunua ndani ya muda wa siku saba (7)
kuanzia siku ya kukamilisha malipo.

4. Ruhusa ya kuangalia gari itatolewa siku mbili (2) kabla ya mnada husika kuanzia saa nne (4:00)
asubuhi hadi saa kumi jioni (10:00)

5. Mnada utaanza saa Nne kamili (04:00) katika Vituo husika kama i[ivyooneshwa kwenye jedwali
hapo juu.

.Mohamed M. Salum
MKURUGENZI MKUU
10 Machi, 2025
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